Công dụng và Chức năng của Máy Cưa Cành Dùng Pin Makita UC100DWA01
- Cắt cành dễ dàng: Với chiều dài lưỡi cắt 100 mm và loại xích 80TXL, máy cưa này giúp bạn cắt tỉa cành cây một cách chính xác và nhanh chóng. Đặc biệt, độ dày rãnh lam 1.1 mm và bước xích 0.325″ giúp giảm ma sát và tăng hiệu suất cắt.
Cách sử dụng an toàn Máy Cưa Cành Dùng Pin Makita UC100DWA01
Những ưu điểm của Máy Cưa Cành Dùng Pin Makita UC100DWA01
Bảo – Hưng Phát –
UC100DWA01 Máy Cưa Cành Dùng Pin(100mm/bl)(12v Max) Kèm 01 Pin + 1 Sac Sản phẩm hoàn hảo với mọi dự án và công việc gia đình. Khách hàng luôn khen ngợi và quay lại mua thêm