DF012DSE Máy Khoan Và Vặn Vít Dùng Pin(7.2v) (kèm 02 Pin + Sạc)
SKU: DF012DSE
Khả năng Thép: 5 mm
Gỗ: 6 mm
Gỗ (Mũi tự khoan): 12mm
Khả năng đầu cặp 6.35mm
Tốc độ không tải Cao: 650 v/p
Thấp: 200 v/p
Lực siết tối đa Cứng/ Mềm: 5.6/ 3.6 N.m
Lực siết khóa tối đa 8.0 N.m
Kích thước Dạng súng: 218x44x142 mm
Dạng thẳng: 273×44 mm
Trọng lượng 0.53 kg
0 People watching this product now!
Vận Chuyển Nhanh
Trong nước
Thanh Toán
Phương thức thanh toán
Hỗ Trợ 24/7
Trợ giúp không giới hạn